Category Archives: Trị ho và cảm

SINUFLEX P

SINUFLEX P

Thành phần: Paracetamol…………………………………………………………………… 500 mg Phenylephrin …………………………………………………………………… 10 mg Clorpheniramin maleat ……………………………………………………….. 2 mg Dạng trình bày: Hộp 2 vỉ x 10 viên bao phim Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim Chỉ định: Sinuflex P được chỉ định điều trị triệu chứng trong các trường hợp: cảm sốt, đau đầu, sổ mũi do […]

SINUFLEX D

SINUFLEX D

Thành phần: Paracetamol…………………………………………………………………… 500 mg Phenylephrin …………………………………………………………………… 10 mg Loratadin………………………………………………………………………….. 5 mg Dạng trình bày: Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim Chỉ định: Sinuflex D được chỉ định điều trị các triệu chứng cảm cúm như sốt, nhức đầu, hắt hơi, ho khan, nghẹt mũi, chảy nước mũi do dị ứng thời tiết, […]

SINUFLEX

SINUFLEX

Thành phần: Phenylephrin 10 mg Chlorpheniramin 2 mg Dạng trình bày: Hộp 2 vỉ x 12 viên nén bao phim Chỉ định: Điều trị các triệu chứng nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, do cảm lạnh, dị ứng thời tiết, viêm mũi hầu cấp. Liều dùng: Chỉ dùng cho người lớn. Mỗi lần uống 1 […]

ROCETA F

ROCETA F

Thành phần: Paracetamol 500 mg Loratadin 5 mg Dextromethorphan HBr 15 mg Dạng trình bày: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim Chỉ định: Điều trị các triệu chứng cảm cúm như ho do cảm lạnh, sốt, nhức đầu, đau họng, ho, nghẹt mũi, chảy nước mũi, viêm mũi dị ứng, viêm kết […]

ROCAMUX

ROCAMUX

Thành phần: Carbocistein 250 mg Dạng trình bày: Hộp 20 gói x 2 g thuốc bột uống Hộp 10 vĩ x 10 viên nang Chỉ định: Điều trị các rối loạn về tiết dịch trong các bệnh đường hô hấp như viêm phế quản, viêm mũi-họng, hen phế quản, tắc nghẽn đường hô hấp cấp […]

DESALMUX®

DESALMUX

Thành phần: Carbocistein 375 mg Dạng trình bày: Hộp 12 gói x gói 3 g thuốc bột uống.        Chỉ định: Desalmux® điều trị các rối loạn về tiết dịch trong các bệnh đường hô hấp như viêm phế quản, viêm mũi-họng, hen phế quản, tắc nghẽn đường hô hấp cấp và mạn […]

CASALMUX®

CASALMUX

Thành phần: Carbocistein ………………………………………………………………….. 250 mg Salbutamol sulphat …………………………………………………………….. 1 mg Dạng trình bày: Hộp 20 gói x 2 g thuốc bột uống Chỉ định: Rối loạn về tiết dịch, khó thở trong các bệnh đường hô hấp như viêm phế quản, viêm mũi-họng, hen phế quản, tắc nghẽn đường hô hấp mãn tính. Liều […]