REPAMAX® EXTRA

REPAMAX® EXTRA

Thành phần:

Paracetamol…………………………………………………………………… 500 mg

Cafein ……………………………………………………………………………. 65 mg

Dạng trình bày:

Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim

Chỉ định:

REPAMAX Extra làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp.

Liều lượng:

  • Người lớn: Dùng 1-2 viên/lần, 3-4 lần/ngày. Không quá 8 viên/ngày.
  • Trẻ em 7-12 tuổi: 1 viên/lần, không quá 4 viên/ngày.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *