Tag Archives: AHIZU

AHIZU

AHIZU

Thành phần: Paracetamol 150 mg  Dạng trình bày: Hộp 20 gói x 1,5 g Chỉ định: AHIZU có tác dụng giảm đau nhẹ và vừa như: nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp. AHIZU có […]