Thành phần: Paracetamol…………………………………………………………………… 500 mg Cafein ……………………………………………………………………………. 65 mg Dạng trình bày: Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim Chỉ định: REPAMAX Extra làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau […]