Thành phần: Paracetamol 500 mg Dạng trình bày: Chai 100, 200, 500 viên nén. Hộp 10 vỉ x 10 viên nén Chỉ định: Điều trị các triệu chứng sốt và đau nhức từ nhẹ đến vừa như: nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau […]