ROCETA F

ROCETA F

Thành phần:

Paracetamol 500 mg

Loratadin 5 mg

Dextromethorphan HBr 15 mg

Dạng trình bày:

Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim

Chỉ định:

Điều trị các triệu chứng cảm cúm như ho do cảm lạnh, sốt, nhức đầu, đau họng, ho, nghẹt mũi, chảy nước mũi, viêm mũi dị ứng, viêm kết mạc dị ứng.

Liều lượng:

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên/lần x 2 lần/ngày.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *