SINUFLEX

SINUFLEX

Thành phần:

Phenylephrin 10 mg

Chlorpheniramin 2 mg

Dạng trình bày:

Hộp 2 vỉ x 12 viên nén bao phim

Chỉ định:

Điều trị các triệu chứng nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, do cảm lạnh, dị ứng thời tiết, viêm mũi hầu cấp.

Liều dùng:

Chỉ dùng cho người lớn.

Mỗi lần uống 1 viên, ngày 2 – 3 lần.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *